Mfumo wa kitaifa wa jarida la Hirhalo Ramani
Mpenzi msomaji!

Tumerejea kwenye mfumo wa ushirika wa kilabu, ikimaanisha majarida kamili yametolewa kwa wadhamini, wengine majina tu.
- Jalada sasa linapatikana kwenye wavuti
- Jarida pia linaweza kusomwa kwa mtazamo wa rununu

- Muonekano wa kijamii pia huruhusu wasomaji kuwasiliana katika toleo lake la kwanza (Ficha Hifadhi)
- Maendeleo endelevu kwa mtu mzima mwenye heshima - miaka 18



MAJIBU YA KIFO YAMEANZA! HABARI ZA SIRI ZA JUU ... KWA KILA MTU! Video: hesabu mbaya inaanza! data ya siri ya juu ... kila mtu! (szovetkezettv.hu)

MAJIBU YA KIFO YAMEANZA!  HABARI ZA SIRI ZA JUU ... KWA KILA MTU!

"Mtu yeyote ambaye sasa anazuia udhibitisho na haisaidii kuzuia uharibifu huu wa ulimwengu unaotishia ana jukumu la pamoja la maafa yanayokuja. Je! Unaelewa ni wataalam wangapi hapa wanaoshuhudia?" Kinyume na yote ambayo inauzwa kwetu kama rehema na hatua ya kinga, tuhuma mbaya zaidi ni kwamba kinyume kabisa kinafanywa dhidi ya ubinadamu. "

Nakala iliyosemwa:Sio Uhispania tu ambayo hivi karibuni imeanza kuchanja idadi ya watu na chanjo za taji ambazo vyama vya kisayansi vimekuwa vikihofia kwa miezi. Wakati huu, media zetu za umma zilizowekwa sana sio tu kwamba zilikataa jukumu lake la kisheria la kutoa mawasiliano yenye usawa, lakini pia ilikandamiza maonyo kutoka kwa mamlaka bora na kila aina ya maoni ya kukanusha kwa njia hatari ya umma. Wanasayansi wanaotambuliwa, madaktari, virolojia, wanabiolojia, nk. hizi ni shuhuda zilizokaguliwa za maelfu. Vyombo vya habari vya kawaida, badala ya kuwasikiliza na wengine wengi, viliwatukana tu, kuwashutumu na kuwanyanyapaa hadharani. Badala ya kuhimiza majadiliano ya umma yanayohitajika kikatiba juu ya vitisho vyote vilivyoainishwa, vyombo vya habari vya kawaida vimezuia na kushambulia mamlaka zote ambazo ambao bado hawajaonyesha ujasiri wa raia. Na hiyo sio yote. Kila mtu aliyeamini wataalamu hawa mashuhuri alidharauliwa kama covidio, anayekataa taji, muuaji, na kadhalika. Na sasa sio tu idadi ya watu wa Uhispania ambao wamepewa chanjo na chanjo ambazo hazidhibitiki ambazo wataalam wa virusi na madaktari wameonya dhidi yao, kwani hizi ndio zinaweza kusababisha uharibifu mbaya sana. Ikiwa hii ndio kesi haiwezi kuamua na idadi ya watu waliodhalilishwa kuwa sungura za majaribio bila wataalam huru wa kiuchumi. Na ndio sababu kabisa idadi ya watu ulimwenguni hawapaswi kuchanjwa haraka sana, bila utafiti kamili na mjadala wa umma. Hapa, kusitishwa kunahitajika, kuahirishwa mara moja kisheria, kwa uchunguzi kamili, wa umma wa maswala yote yaliyoripotiwa. Kampeni hii nzima ya chanjo ni kinyume cha katiba yenyewe. Sauti za onyo za wataalamu zinapaswa kwanza kuchunguzwa haraka na tume huru na kisha maoni kujadiliwa hadharani. Kwa kusema "huru" ninamaanisha kuwa sio bure tu kutoka kwa mzozo wowote wa masilahi, lakini pia kwamba iko nje ya ufikiaji wa jamii zote za siri za Mason, kwani wamethibitisha mara kwa mara kuwa na hatia ya vitendo kama hivyo. Kwa bahati mbaya, kama nilivyosema, taarifa zote na maonyo ya wataalam wa kweli kweli hadi sasa yamekaguliwa kwa unyenyekevu na media kuu na kuwazuia watu walio katika hatari. Lakini majukwaa zaidi ya media ya kijamii kama YouTube, Facebook, Vimeo na kadhalika. hufanya vivyo hivyo. Maelfu ya wadhibiti - hawa hawawezi kuitwa vinginevyo - na wadukuzi, wakisahau jukumu lao, wamekuwa wakifanya kazi masaa 24 kwa siku kwa miezi kukataza maoni yote muhimu ya kupinga mtandao. Je! Kuzimu hulipa nani majeshi haya na kwa pesa gani? Je! Umewahi kufikiria juu ya hili? Lazima iwe rushwa ya mabilioni ya dola. Sasa nitakuambia ukweli hapa wazi: Ikiwa kinachoendelea hapa ni vita ya mseto, kwani skauti wengi wa kujitegemea pamoja na Kla.TV wamefunua wazi, basi wachunguzi hawa sio wengine isipokuwa wahalifu wa vita vya umma ambao sasa wamehusika katika mauaji mapya ya halaiki. Majaribio ya wanyama yaliyonyamazishwa na tawala za pekee yameonyesha kwa uwazi wa kutisha kwamba chanjo za Covid zinazozalishwa katika mbio kama hizo za mbwa husababisha shida zaidi kuliko virusi yenyewe, ambayo wanapaswa kushinda. Lakini hiyo, kwa bahati mbaya, ni mbali na yote. Vyombo vya habari viliripoti jana tu kwamba serikali ya Uhispania tayari inaorodhesha mtu yeyote ambaye hataki chanjo ya hiari. Na kile kilichokuwa kwenye habari hiyo hiyo basi huongeza tu swali la jinsi sisi ni wakamilifu, wapumbavu, au hata wapumbavu kabisa. Au angalau tunajifanya wajinga? Hasa ni wakati huo huo na habari hii kwamba umma umetuhakikishia kuwa ulinzi wa data, kwa kweli, utahakikishwa kwa wale wote walio kwenye orodha isiyo na chanjo - wakati Serikali ya Uhispania imesema katika sentensi hiyo hiyo kuwa data hii yote itakuwa wamepatikana kwa nchi zote jirani wanavutiwa na nani anaweza kuja nchini mwao bila chanjo ... Kubwa, faragha! Tumefika wapi? Takwimu za siri za wakataaji wa chanjo wa Uhispania kwa hivyo hupitishwa kwa wenye mamlaka ambao wana uwezo wa kupiga marufuku kila kitu ambacho maisha ya umma yanatoa, kama haki ya kuingia, kuruka, likizo, duka, kutumia vifaa vya upishi - kila kitu kinafaa. kuishi kwa. Kwa maneno mengine, data ya wakataaji wa chanjo wa Uhispania inalindwa tu kutoka kwa wale ambao hawangejua cha kufanya nao, hawana nia na hawana nguvu ya kuwanyanyasa. Walakini, data pia inalindwa kutoka kwa wale ambao wataweza kusaidia wanaokataa chanjo. Unaelewa? Kwa kweli, uvumi huu kwanza huvunja upole wote katika jamii. Hiyo ni wazi! Mara moja wanaamua wenyewe kwamba bei hii ni kubwa sana kwao. Baada ya yote, hawataki kufukuzwa kutoka kwa jamii - ni masikini. Kwa hivyo, Spahn inakubaliwa mara moja, Utoaji wa kisaikolojia wa Waziri wa Afya wa Ujerumani na kujipa chanjo ya kwanza badala ya kuonyesha upinzani. Lakini sio kila mtu hujibu kwa njia hiyo. Wakati tu Uhispania ilipokuwa ikieneza orodha ya wasio chanjo jana, Spahn iliweka wazi kuwa "chanjo hazitakuwa na haki maalum". Mtu yeyote ambaye anajua lugha isiyo na maana ya Freemason anajua kwa hakika kabisa kuwa kinyume kabisa kitatokea hivi karibuni. Hii inamaanisha kuwa Wajerumani wote na wengine wanaokataa chanjo hivi karibuni watakuwa kwenye orodha kama hiyo. Tunapaswa kufahamu hilo. Uhispania ilikuwa uwanja wa majaribio hapa tu. Jibu la kimantiki tu kwa orodha hizo za siri za watu ambao hawajachanjwa itakuwa kuandaa orodha rasmi ya wahasiriwa wote waliopewa chanjo! Vetopedia inatoa chanjo zote fursa ya kujiandikisha rasmi ili kuweka hadharani uharibifu unaosababishwa na chanjo. Ubinadamu lazima hatimaye ujue matokeo mabaya ya chanjo zilizopita. Kama vile serikali inafuatilia wale wote ambao hawajapata chanjo, vivyo hivyo watu lazima wachunguze kwa uangalifu wale wote ambao wamepewa chanjo ili kutoa mwanga juu ya uharibifu wowote wa chanjo. Kwa hivyo, unaweza kupitisha data yako kwa umma bila wasiwasi wowote, kwa sababu mwishowe, ni wewe tu ndiye unaweza kusimama kwa uharibifu wako, sivyo? Hii ndio kinga yako pekee! Unajua kwamba hata tasnia ya dawa wala madaktari hawawezi kushtakiwa kwa uharibifu wa chanjo, hata iwe kali vipi. Kwa nini data ya wahasiriwa wa chanjo inapaswa kubaki mikononi mwa wale wanaolinda wadudu? Vetopedia hufanya uharibifu wa chanjo uonekane. Kwa hivyo jiandikishe - hii ndivyo inavyofanya kazi. Ikiwa maelfu ya madaktari huru, maprofesa na wataalam wa virusi wameonya juu yake, itaonekana haswa hapo. Watu hapa na sasa lazima wahakikishe kuwa tasnia ya dawa na chanjo kwa ujumla inawajibika kikamilifu kwa uharibifu wa chanjo, badala ya kulindwa kisheria mara mbili dhidi ya madai ya uharibifu. Chanjo hizi, ambazo zinachukuliwa kuwa hatari sana na wataalam wa kweli, zinasimamiwa tu, na media hukaa kimya juu ya uharibifu mbaya zaidi wa chanjo kwa mamilioni, sterilizations ya siri, na mengi zaidi ambayo Kla.TV tayari imefunua na wingi wake. Katika siku zijazo, pamoja na Vetopedia na taa za kujitegemea, ni nini hasa kitakachompata kila mtu aliyepewa chanjo dhidi ya Covid inapaswa kuwekwa wazi kwa umma. Kama tunavyohimiza, tume huru, wataalam wa virolojia, wanabiolojia, wanakemia lazima sasa wahamie kwa maikrofoni na wachukue hadharani, wataalam waandike vipimo vya PCR na chanjo mpya za Covid na wasilisha ushahidi wa majaribio. Kwa jaribio la PCR, mtaalam alisema siku nyingine kwamba alikuwa amewasilisha vipimo kadhaa kama hivyo kabisa na akapokea na matokeo mazuri. Ikiwa ndivyo ilivyo, je! Hiyo ingemaanisha kuwa kuenea halisi kwa virusi vya Covid kweli kumeanza tu na jaribio la PCR na hata zaidi kwa chanjo inayoitwa uwendawazimu? Leo tu, Desemba 30, vyombo vya habari vinazungumza juu ya toleo jipya la virusi vya Covid. Kwa hivyo inapaswa kuchunguzwa hadharani, hapo hapo, ikiwa tu au sio tuhuma hiyo imethibitishwa, sivyo? Ikiwa kuenea kwa kasi sana sio kwa sababu ya aina mpya ya virusi lakini kwa vipimo na chanjo ambazo zimezinduliwa bila maana. Ukweli kwamba jamii ya ulimwengu kimsingi - nasema, kimsingi - katikati ya vita vya kifedha mseto imethibitishwa mara nyingi. Kwa hivyo tuhuma ya kulazimisha zaidi ni kwamba mchezo mzima wa Covid ni silaha tu ya kibaolojia inayotumika kujificha nia kubwa zaidi. Je! Wanaweza kuwa na nia gani za juu ambazo wanataka kujificha? Kwa mfano, jumla ya deni la nchi zote, ambazo zinaendelea sasa. Ikiwa utekaji nyara wa nchi zote na utumwa wao kwa utumwa mkubwa zaidi ni nia ya kina ya washambuliaji mseto, wanaweza kuhitaji mbuzi - hiyo ni dhahiri! Yaani, kwa sababu ili shida ya kifedha iliyopangwa kwa makusudi kwa madhumuni ya kujitajirisha inaweza kuepukwa na hatma, janga ... ni nini kinachoweza kuwa bora zaidi ya hapo? Janga lililoongozwa na lengo kama hilo linaweza kufanya kila kitu iwezekane, kuhalalisha njia zote za ufuatiliaji na njia zote za nguvu, na wakati huo huo kuficha uporaji unaoendelea wa ulimwengu. Kwa hivyo ni muhimu kuchunguza hadharani na kubaini ikiwa janga hili linaloitwa halikuundwa kimakusudi kujificha na kujificha kashfa kubwa ya kifedha na utajiri wa wakati wote. Tayari imethibitishwa kwa rangi nyeusi na nyeupe kuwa hati miliki imeundwa kwa virusi vya Covid! Huu ni wazimu! Kla.TV tayari imeripoti hii. Na sasa tunafanya nini? Wataalam walio huru kabisa wanaweza kuchunguza na kuamua ikiwa ni mtihani wa PCR na, kuanzia sasa, chanjo ya Covid ambayo inasababisha kuenea kwa kweli kwa Covid-19. Kwa kadiri ninavyojua, orodha zote za vifo ulimwenguni hadi leo, mnamo Desemba 30, 2020, zinathibitisha kuwa kiwango cha vifo haikuwa kubwa kuliko miaka ya homa ya kawaida, au hata chini. Katika mahojiano na Kla.TV, Dakta Madej alionyesha wazi na kwa kusadikisha kwa watu wa ulimwengu kwamba kuna wanaodai shetani mbele ya tasnia ya chanjo. Hati miliki zao za chanjo ya Covid, iliyosajiliwa kwa njia isiyo ya kweli, ya wendawazimu, isiyodhibitiwa kabisa, wamepewa hati miliki namba 060606 - karibu isiyoaminika! Na katika media kuu, wametangaza kwa kujigamba kwamba wanataka kuwapa chanjo watu bilioni saba na chakula chao cha sumu 666. Ukweli kwamba hawawezi kuwajibika kwa uharibifu wowote wa chanjo umehakikishiwa na sheria maalum mpya, ambaye nambari yake ya usajili ni 6666 - tunaweza kushangazwa na hii tena - na hii sio nadharia ya njama lakini ukweli halisi. Sasa ni lazima hatimaye iwe wazi kwa hata wasiwasi zaidi ni aina gani ya watu wanaandika historia ya ulimwengu ya sasa. Ingawa wanasiasa na vyombo vya habari wanapinga vikali, wakisema kwamba bado haijaamuliwa kutoka kwa nani chanjo ya kununua, jamii ya ulimwengu lazima bila shaka ijue kwamba, kulingana na wataalam wa kujitegemea, hakuwezi kuwa na ofa ya kuaminika kwa sababu ni rahisi kukuza moja kwa muda mfupi sana. haiwezekani. Sitaki kurudia yaliyomo kwenye matangazo ya awali! Na ni nani sasa anayewapa ubinadamu uhakika kamili kwamba wasambazaji wa chanjo za sasa ni tofauti kabisa na wale ambao tumezungumza tu, na ambao walichaguliwa mapema na wasomi tawala? Kwa kifupi - ni nani anayethibitisha sasa na kwa njia gani kwamba chanjo zinazotolewa sasa hazitoki kwa kilabu hiki cha 666? Tunatambua kuwa wakati tumelala, viongozi wa ulimwengu walikuwa wamepata nguvu nyingi kwa wapinzani huru na huru kufanikiwa katika biashara hii. Wakati wa kusoma vyanzo mwishoni mwa matangazo, swali linatokea: jinsi shetani alivyokuja watu kama Bill Gates - ambao hawajafundishwa kabisa katika virology, duka la dawa, na dawa - kutangaza kwa uwazi na bila adhabu, mbele ya kamera, kwamba idadi ya watu ulimwenguni sio tu Je! ni muhimu kuchanja na viboreshaji vya DNA, lakini ni muhimu hata kupunguza idadi yake? Nitasema kama ilivyo: hii inaweza tu kufanywa na watu ambao ni wa wasomi wanaodhibiti kila kitu, na ambaye dini lake ni dhahiri kabisa kuwa ni Ushetani. Hakuna mtu wa kawaida duniani ambaye angeweza kutoa hati miliki ya chanjo yenye utata chini ya nambari 666. Unaelewa? Na bila hali yoyote utaweza kujilinda mara mbili kutoka kwa dhima zote kupitia sheria ya ziada iliyo na nambari ya usajili 6666. Unajua nini kinaendelea hapa? Kuna vikundi vya watu ambao huthubutu kulazimisha visa vyao vya sumu, teknolojia, na mihuri kote ulimwenguni, ingawa Biblia imetuonya sana kwa miaka 2,000. Wapendwa, ni wakati wa kuamka! Kufikia sasa, jambo moja tu ni wazi: wale walio madarakani wanataka kulazimisha jamii yetu ya ulimwengu katika uharibifu kabisa, na watu hawa, nyuma ya watu, hawajulikani kama kiwango cha nne na cha tano cha nguvu katika serikali. Wanafanya utawala wa kutisha, na nasema mbele za Mungu: Hatuwezi kutarajia mema yoyote kutoka kwa mtu wa aina hii! Wana uwezo wa kitu chochote ambacho mwanadamu wa kawaida angeona kuwa haiwezekani. Pamoja na mgogoro huu wa uchumi wa kulazimishwa wa ulimwengu, sasa tena kwa maelezo madogo, mipango iliyoainishwa katika kile kinachoitwa "Itifaki za Wajuzi wa Sayuni" zinatimizwa haswa. Walakini, hatuzungumzi juu ya Wayahudi hapa! Hawa sio Wayahudi, wala sio Wayahudi halisi, kama kila mstari wa 10 kwenye hati. Waandishi wa maandishi haya ni Waabudu Shetani tu ambao huwachukia Wayahudi kuliko mtu mwingine yeyote na ambao wanataka kupitisha unyama wao uliopangwa kwa Wayahudi ili kuwatesa na sio kuwatesa wao wenyewe wakati mambo yatakuwa wazi? "Dhidi ya ubaguzi wa rangi na njama" huko AZK (Mkutano dhidi ya Udhibiti) Niliripoti juu ya hili kwa undani katika uwasilishaji wangu. Kwa hivyo haikuwa Wayahudi walioandika itifaki hizi za njama za ulimwengu, kwa hivyo msiwatese. Siko tayari kudai kuwa walikuwa Wayahudi. Kulingana na Bibilia, kuna wale wanaojifanya kuwa Wayahudi, lakini sio wa sinagogi la Shetani. Hivi ndivyo ilivyoandikwa. Waandishi wa uandishi huo walikuwa ni Waabudu Shetani wa kawaida ambao walitumia wayahudi kama ngao kurudia kuwa wahasiriwa wa mateso na kupitisha unyama wao wa kishetani kwao. Ninaona hii ni maandishi marufuku, kwa hivyo haipaswi kusambazwa. Haifai hata kutaja. Lakini hakuna nguvu mbinguni na duniani inayoweza kunizuia kuchukua jukumu la idadi ya watu waliotishiwa ulimwenguni na kushuhudia hilo kwamba hati hii ya njama bado inatimizwa moja kwa moja leo - na vikosi ambavyo vinalazimisha kufungwa kwetu kutoka kiwango cha juu. Kulingana na waraka huu wa kula njama, uharibifu au deni lote la majimbo yote na jamii ya ulimwengu ni kiini cha masilahi yao kuu. Unaelewa? Hiyo ndio haswa inayotimizwa leo na sisi! Janga hilo hutumiwa tu kama kujificha na mbuzi kuficha deni iliyopangwa ya ujinga ya majimbo. Hivi sasa, karibu kila thamani ya nyenzo, hazina ya madini, na mali ya ardhi iko mikononi mwa wale wanaounda njama. Wanapata kipato zaidi sasa kuliko hapo awali! Wakati huo huo, lengo lao la mwisho lililofichwa nyuma sio hata utajiri, lakini utawala ngumu wa ulimwengu, uliofunikwa na chuma ambapo raha zetu zote za zamani na vituko vitakuwa ghafla na dhahiri kuwa kitu cha zamani. Kwa kuwa kuna dalili nyingi sana kwamba kesi nzima ya Covid ni janga linalosababishwa na dhehebu hili hatari la utawala wa ulimwengu, jamii ya ulimwengu lazima ijue ni nani anayeshughulika naye. Jamii hii imechukua udhibiti wa ubinadamu kiholela na kwa kweli ni hatari sana. Waabudu Shetani hawavumilii dini nyingine yoyote isipokuwa Shetani. Hawavumilii ama masilahi ya kitaifa au tamaduni zilizowekwa. Masilahi tu ya shetani aliye hai ni muhimu kwao. Kwao, pesa au nguvu haitoshi kamwe. Pamoja na jamii zao za siri, wamepata kila nguvu inayowezekana juu ya harakati zetu za pesa na maamuzi ya kisiasa kwa karne nyingi. Lakini ni nini kingine kinachoweza kuwavutia zaidi ya hapo? mwanadamu wa kawaida huuliza. Mara tu wana nguvu na utajiri wote? Ni nini kingine wanachokosa? Na kwa wakati huu, sasa nasema funga mikanda yako ya kiti! Ningependa ingekuwa tu sci-fi, ninachosema sasa. Natamani nikosee juu ya hilo. Dhehebu hili linahuishwa na maumivu, mateso na mateso ya watu. Kimsingi wao ni maadui wa jamii ya ulimwengu. Sote tunaonekana kama nzi juu ya mizigo yao, wadudu ambao wanahitaji kuangamizwa. Na wanajiona kama wamiliki halali wa ulimwengu. Kwa hivyo, wao sio waaminifu kabisa. Wala macho yao hayazunguzungui wakati visa vyao vya sumu hudhuru, kupooza, au kuua mamilioni ya watoto wasio na hatia - au wakati makumi ya mamilioni ya wanawake wamewekewa dawa au kudhuriwa vingine na chanjo za kulazimishwa. Vitu kama hivyo tu huwafanya wawe homa, huwapa raha inayotamaniwa, inawaridhisha. Kwanza kabisa, hii lazima ieleweke. Mbaya zaidi, kama mahasimu wakali, kama vile mtu anaweza kufikiria. Wanahisi tu kweli katika sehemu yao ikiwa wanaweza kuwatesa na kuwatesa watu, kuharibu wanyama na mimea. Lazima waseme uongo na kudanganya kila wakati. Hii ndio asili yao ya kimsingi! Hawana uhusiano wowote na jamii yoyote ya kibinadamu, utaifa, au tamaduni, na, kama nilivyosema, hakuna dini isipokuwa ibada ya shetani. Ndivyo ilivyo. Mtandao mzima wa duru za watoto wanaoishi kwa watoto umejengwa ulimwenguni kote, ambapo watoto waliotekwa nyara au waliozaliwa mahususi kwa kusudi hili wanadharauliwa, wanateswa na kimila, hutolewa kafara kwa ukatili. Tamaa zao zilizopotoka hukidhiwa na usafirishaji wa wanawake, biashara ya dawa za kulevya, na zaidi. Wanaendesha uchumi wote wa ulimwengu kwa kupenda kwao na shughuli zao kubwa za pesa na uvumi. Moja ya mipango yao ya zamani sasa inatimizwa, ambayo imeandikwa jinsi wanavyowaongoza watu wa ulimwengu wote kufilisika kifedha, na jinsi wanavyolazimishwa kudhibiti kamili. Kile kinachosikika kuwa bei rahisi hapa ni ukweli mchungu, niamini! Vitu hivi vyote vilibaki kufichwa kutoka kwa umma wa ulimwengu kwa sababu miduara hiyo hiyo ilipata nguvu juu ya media kuu pia. Nguvu zao za kifedha, pamoja na nguvu ya media, huunda kiwango cha nne na cha tano cha nguvu katika kila nchi ulimwenguni. Ni ukweli! Karibu hakuna kilichokimbia makucha yao ya ujanja. Walakini, wanasiasa wengi ulimwenguni hawajui juu ya mambo haya kwa sababu ni vibaraka wanaopotosha au wananunua tu. Walitumiwa vibaya, au kununuliwa au kuhongwa kwa aina fulani ya ada ya wanafunzi, kama ilivyo sasa kwa makuhani, wamiliki wa mikahawa, na watoa huduma ya malazi, madaktari na hospitali, n.k. wanafanya. Wale wa mwisho hulipwa kutangaza wagonjwa wao wahasiriwa wa Covid, na wa zamani kufunga milango yao, waachilie wafuasi wao, na kadhalika. Hitimisho: Tuhuma inayosadikika zaidi ni kwamba ulimwengu kwa sasa unashughulika na mtandao wa ngazi ya juu kabisa wa kishetani wa jamii za siri ambao umeanza tu kuangamiza idadi ya watu ulimwenguni kwa maana kali. Kla.TV kwa hivyo ilifanya kifurushi cha habari kinachoweza kupakuliwa kupatikana kwa watazamaji wote. Tafadhali pakua kifurushi cha uthibitisho chini ya utangazaji na uangaze kimsingi tabaka la kati, yaani wamiliki wote wa biashara, n.k., na wengine kadri iwezekanavyo. Kwa kweli wanahitaji kujua ushuhuda wa wanasayansi wa hali ya juu juu ya kiini halisi cha hadithi hii nzuri. Nadhani - tutalipa kwa damu yetu wenyewe na maisha yetu ikiwa hatufanyi hivi na hatutawala pamoja. Nina hakika ya hilo. Kwa hivyo, usisambaze vifurushi hivi vya habari kwa kiwango cha juu zaidi - kwa sababu hawajasogeza kidole hadi sasa na labda hawatakuwa kamwe. Kwa sababu hiyo hiyo, usirejee kwa viongozi na wafanyikazi wa Wizara ya Elimu, bali kwa wakuu na walimu wa kila shule. Waangazie! Ambapo wamiliki wa biashara hawajibu kauli hii ya uharaka na habari, ipitishe kwa wasaidizi wao. Ondoka urefu! Epuka wakurugenzi wa benki, waelimishe zaidi wafanyikazi wa benki. Kwa hivyo wanaweza kuona kile wakubwa wao wanafanya huko juu. Usiende tena kwa wahariri wakuu, si kwa waandishi wa habari wala kwenye redio, wala kwenye runinga. Wamethibitisha kuwa hawafanyi chochote. Badala yake, tembelea waandishi wa habari wengi katika eneo lako. Kila mtu anapaswa kuchukua jukumu la labda maili moja ya makazi yake na ajulishe kwa upana iwezekanavyo na kifurushi hiki cha habari. Vivyo hivyo, usiende kwa wasimamizi wa hospitali au zahanati, lakini wape wafanyikazi wako matangazo yetu bora. Umma kwa jumla unahitaji kupata haya yote kwa njia hii kwa sababu mashujaa wa media, wahariri wakuu na mashambulizi kama hayo, hujuma na kuzuia mjadala wote wa umma. Mjadala wa umma wa mamlaka zote zinazohusika lazima utekelezwe na kazi ya kulenga mwamko wa kimkakati! Hii ndio! Kwa hivyo usiwaache wakamata kinywa chako kwa njia yoyote! Sasa, kwa mara nyingine tena, ninatoa muhtasari wa kiini cha hatari: Mashuhuda wengi wenye uwezo wanasema kuna tuhuma kali sana kwamba janga la Covid 19 husababishwa na mtihani wa PCR, na sasa umesababishwa tu na chanjo ya Covid isiyodhibitiwa. Mwisho wa 2020, orodha zote za vifo ulimwenguni zilithibitisha kuwa licha ya hofu iliyoendelea, sio zaidi lakini watu wachache walikuwa wamekufa kuliko wastani katika miongo ya hivi karibuni. Kwa maneno mengine, hakukuwa na sababu halali ya kuharibu, kupooza, na kuangamiza uchumi wote wa ulimwengu kwa njia hii. Hitimisho: Vikosi vingine vya nyuma vinasonga, kudanganya, kuendesha, na kudhuru wanadamu wote kama vibaraka. Upotoshaji wao labda hautamalizika kwa muda mrefu, kwa sababu ni wazi kuwa wanasaikolojia wa kishetani ambao wanataka kutawala siasa zote za ulimwengu, uchumi wote wa ulimwengu na idadi ya watu ulimwenguni, lakini pia kuipunguza sana, na kuelekezwa kwa transhumanism. Hatuwezi kuwaruhusu waendelee kuwa na nguvu hizo. Ili kufanya hivyo, pakua kifurushi chetu cha mwangaza na vipindi saba muhimu na vya kushangaza na upeleke kwa wachungaji wote, wahubiri, wainjilisti, na mashemasi. Wahimize kushiriki maoni haya ya wataalam na watu wa jamii zao, lakini pia wajulishe jukumu lao kamili ikiwa watazuia na kupitisha maoni haya ya kitaalam kwa jamii zao. Mtu yeyote ambaye sasa anazuia udhibitisho na haisaidii kuzuia uharibifu huu unaokuja wa ulimwengu ana jukumu la pamoja la maafa yanayokuja. Je! Unaelewa nini wataalamu wengi wanashuhudia hapa? Maisha yetu ya zamani ya kila siku ni kitu cha zamani. Vita vya mseto vinaendelea dhidi ya wanadamu wote. Hii ni ukweli uliothibitishwa. Kinyume na kile kinachouzwa kwetu kama kipimo na kinga, tuhuma mbaya zaidi ni kwamba kinyume kabisa kinafanywa dhidi ya ubinadamu. Hii ni sawa na habari iliyotajwa katika utangulizi, ambapo Wahispania ambao wanakataa chanjo wanaambiwa kuwa jina lao liko kwenye orodha, lakini data zao zinalindwa kabisa ... huku wakitangaza katika sentensi hiyo hiyo kwamba data zao zitatumwa kwa wote nchi zinazozunguka, ambazo wanajua mara moja ikiwa mtu asiye na chanjo anataka kusafiri kwenda kwao. Tambua katika hii aina ya uwongo na udanganyifu ambao unaendelea kote ulimwenguni. Lakini pia tambua kuwa saa imepiga! Na sasa jambo moja la mwisho: Kwa mara nyingine tena, ni lazima isisitizwe kuwa kupunguza idadi ya watu ulimwenguni ni moja tu ya malengo ambayo wapiganaji wa chuki wanafuata. Tamaa nyingine inayowasukuma kuishi safu ya mtumwa-mtumwa ambaye angegeuzwa kuwa aina ya mtu wa roboti. Lakini kabisa katika huduma yao, inaweza kudhibitiwa kwa maelezo madogo kabisa. Ndoto yao ni ulimwengu karibu kabisa na watu ambao wao peke yao - hata wafanyikazi wao - hawawezi kushiriki. Hii, basi, lazima ifanye kazi bila masharti kama mashine - tu kwa kiwango cha juu zaidi na kisasa zaidi. Ndio, najua yote yanasikika pia wakati huu, lakini mbele za Mungu nasema, Huu ndio ukweli unaotokea hapa na sio kitu kingine chochote. Kwa hivyo sasa nenda, chukua hatua wakati ungali unajua! Mimi ni Ivo Sasek, ambaye nimesimama mbele za Mungu kwa miaka 43. Ndoto yao ni ulimwengu karibu kabisa na watu ambao wao peke yao - hata wafanyikazi wao - hawawezi kushiriki. Hii, basi, inapaswa kufanya kazi bila masharti kama mashine - tu kwa kiwango cha juu zaidi na kisasa zaidi. Ndio, najua yote yanasikika pia wakati huu, lakini mbele za Mungu nasema, Huu ndio ukweli unaotokea hapa na sio kitu kingine chochote. Kwa hivyo sasa nenda, chukua hatua wakati ungali unajua! Mimi ni Ivo Sasek, ambaye nimesimama mbele za Mungu kwa miaka 43. Ndoto yao ni ulimwengu karibu kabisa na watu ambao wao peke yao - hata wafanyikazi wao - hawawezi kushiriki. Hii, basi, lazima ifanye kazi bila masharti kama mashine - tu kwa kiwango cha juu zaidi na kisasa zaidi. Ndio, najua yote yanasikika pia wakati huu, lakini mbele za Mungu nasema, Huu ndio ukweli unaotokea hapa na sio kitu kingine chochote. Kwa hivyo sasa nenda, chukua hatua wakati ungali unajua! Mimi ni Ivo Sasek, ambaye amesimama mbele za Mungu kwa miaka 43.

************************************************** ******* **************

Pfizer itajaribiwa hivi karibuni kwa watoto wachanga
István Bereznay 06/28/2021. index.hu

Pfizer alitangaza Jumanne kuwa itaendelea kupima chanjo yao kwa wale walio chini ya umri wa miaka 12. Ikiwa majaribio ya kliniki yatafanikiwa, watoto wenye umri wa miaka nusu wataweza pia kupata chanjo.

Pfizer itajaribiwa hivi karibuni kwa watoto wachanga pia

Kampuni hiyo ilitangaza kuwa katika wiki zijazo, watoto 4,500 chini ya umri wa miaka kumi na mbili wataanza maafisa wa kliniki. Hizi zitafanyika katika jumla ya maeneo tisini huko Merika, Ufini, Uhispania na Poland mwishoni mwa msimu wa joto.

Watoto pia hupokea kipimo cha chini zaidi cha chanjo kuliko watu wazima. Watu wenye umri wa miaka 5 hadi 11 hupewa mikrogramu 2x10 - theluthi ya kipimo cha kawaida - na wale wenye umri wa miezi sita hadi miaka mitano wanapewa micrograms 2x3. "Moja kwa moja, tunafanya tu vipimo hivi kwa uangalifu zaidi ili kuhakikisha chanjo ni salama kwa watoto," Dk. Bill Gruber, makamu wa rais wa Pfizer.

Pfizer hapo awali alisema inatarajiwa kuwasilisha ombi la idhini huko Merika kwa chanjo ya watoto wa miaka 2-11 mnamo Septemba.

Mapema Machi mwaka huu, Pfizer na Moderna walianza kupima chanjo hiyo kwa watoto. Tangu wakati huo, nchi kadhaa zimeruhusu chanjo ya watu kati ya miaka 12 na 15 na chanjo ya Pfizer.

Walakini, sio wazalishaji wa Amerika tu ambao wanataka chanjo ya watoto haraka iwezekanavyo. Kwa kweli, mkurugenzi mkuu wa Sinovac alitangaza hivi karibuni kuwa serikali ya China tayari imeidhinisha chanjo ya watoto zaidi ya miaka mitatu na chanjo yao.

Kutoka kumpa mtoto mchanga chanjo, wataalam wanatumahi kuwa hii pia itawalinda kutokana na shida za ugonjwa huo na kwamba itazidi kupunguza janga hilo.

Inaunganisha:
Pfizer imeidhinishwa kuwapa chanjo watoto wa miaka 12-15 nchini UingerezaPfizer imeidhinishwa kuwapa chanjo watoto wa miaka 12-15 nchini Uingereza
Imeidhinishwa nchini Uingereza kuwapa chanjo watu wa miaka 12-15 na chanjo ya Pfizer. Wakala wa Udhibiti wa Dawa na Huduma za Afya wa Uingereza (MHRA) waliidhinisha hii Ijumaa. Tulikagua kabisa data kutoka kwa majaribio ya kliniki kati ya umri wa miaka 12 na 15 na tukahitimisha kuwa chanjo ya Pfizer / BioNTech ya coronavirus ni salama na yenye ufanisi katika kikundi hiki pia, alisema Dk June Raine, Mkurugenzi Mtendaji wa MHRA. Iliongezwa pia kuwa kuanzia sasa, itakuwa juu ya Kamati ya Pamoja ya Chanjo na Chanjo kuanza kutoa chanjo kwa vijana.

Nchini China, watoto zaidi ya miaka mitatu wanachanjwa na chanjo ya SinovacNchini China, watoto zaidi ya miaka mitatu wanachanjwa na chanjo ya Sinovac
Nchini China, watoto zaidi ya miaka mitatu wanachanjwa na chanjo ya Sinovac, msemaji wa kampuni ya dawa ya China aliambia AFP, MTI inaripoti. Hii itaifanya China iwe ya kwanza ulimwenguni kuchanja watoto wadogo dhidi ya virusi vya gonjwa hilo. Katika nchi asili ya janga hilo, karibu dozi milioni mia nane za chanjo zimepewa hadi sasa, lakini kwa wale tu walio na umri wa zaidi ya miaka kumi na nane, lakini wanapanga chanjo angalau asilimia sabini ya idadi ya watu mwishoni mwa hii mwaka, karibu watu bilioni moja, watu wazima na watoto. Msemaji wa kampuni hiyo alisema viongozi wenye uwezo walikuwa wameidhinisha hivi karibuni matumizi ya chanjo ya kampuni hiyo kwa watoto wenye umri kati ya miaka mitatu hadi kumi na saba, na hawakusema ni lini kipimo cha kwanza cha chanjo ya dozi mbili kitaanza. Kwa kuongeza, Sinovac pia aliripoti kwamba

Mabadiliko yanaweza kuja: unaweza kuzaa tu wakati wa mchanaMabadiliko yanaweza kuja: unaweza kuzaa tu wakati wa mchana.Hospitali
saba zitapoteza utunzaji wao, pamoja na utunzaji wa muda mrefu, na hospitali zingine 13 hazingekuwa na upasuaji siku za usoni. Katika hospitali za miji midogo, ungeweza kuzaa tu wakati wa mchana, na wanawake wajawazito watalazimika kwenda hospitali ya kaunti wakati wa simu. Miongoni mwa mambo mengine, mipango hii imejumuishwa katika hati iliyo na RTL News, iliyoandaliwa na Kurugenzi Kuu ya Hospitali ya Kitaifa wiki iliyopita. Kulingana na waraka huo, karibu vitanda elfu mbili na nusu vitatumika vitaondolewa, na hatua zinazohitaji maarifa maalum au vyombo vya matibabu zingefanywa peke katika vituo vya mkoa, kawaida vyuo vikuu au hospitali kuu. Utunzaji mahsusi wa hospitali ungekomeshwa katika hospitali saba

Tunapaswa kwenda kwa chanjo milioni saba, lakini serikali tayari imetoa milioni sitaTunapaswa kwenda kwa chanjo milioni saba, lakini serikali tayari imetoa milioni sita
"Kuanzia mwanzo wa Mei, tutaingiza milioni moja kwa wiki, siku kumi, kisha tutakuwa milioni tano, na kisha tutafikia milioni sita kufikia katikati ya Mei, na kisha milioni saba kufikia wiki ya tatu ya Mei, "Viktor Orbán alielezea mpango huo mnamo Aprili 9 kwenye Redio ya Kossuth. Mwisho wa wiki ya tatu ya Mei, haikuwa ya kila wiki lakini milioni milioni tano tu zilizochanjwa (kwa chanjo tunamaanisha yule aliyepata angalau chanjo ya kwanza). Wataalam wanasema sita, lakini badala ya milioni saba waliopewa chanjo inaweza kuwa kiwango ambacho kinapaswa kupatikana kwa ulinzi wa kijamii kwa mabadiliko zaidi ya kuambukiza. Orbán angeisukuma nambari hiyo mapema. Mnamo Aprili 16, alisema, "Kwa namna fulani picha imeibuka, nimekutana na maoni kama hayo, nadhani, kama matokeo ya ishara ya kuchukiza sana ya kinga ya kundi kwangu - lakini sisi sio wanyama -, kwamba watu wanafikiria kutakuwa na hali ambapo asilimia 60-70 ya jamii tayari imeshapewa chanjo, hajakamata, na haifai tena kujipatia chanjo kwa sababu aliepuka. Lakini hii ni mawazo ya kupotosha. Hakuna mtu anayeogelea. Kuna chaguzi mbili tu, ama utapewa chanjo au utaambukizwa. "

János Slavik: Chanjo mpya zitahitajika dhidi ya mutantsJános Slavik: Chanjo mpya zitahitajika dhidi ya mutants
Ni ngumu sasa kuwashawishi wale ambao hawakutaka chanjo hadi sasa, hii pia inaonekana katika idadi. Itakuwa ngumu sana kufikia mamilioni sita yaliyokuwa yakingojewa kwa hamu, ambayo yatakuwa mafanikio makubwa ikilinganishwa na Ulaya, János Slavik alisema kwenye kipindi cha asubuhi cha TV2 cha TV2. Kulingana na mtaalam mkuu wa maambukizo, bado kuna watu ambao wanataka kupatiwa chanjo na kuna wale ambao hubadilisha maoni yao ya hapo awali kwamba hawataki chanjo. Labda kwa sababu wanataka kujilinda au kwa sababu tu wanahitaji kadi ya usalama. Kuna hatari, kama vile tumeona nchi ambazo chanjo ni sawa, na mutants zinaendelea kuwa tishio kwa wale ambao hawajachanjwa. Hakuna nafasi ya janga kubwa tena, kwamba wimbi fulani la nne haliwezi kuwa kubwa sana na chanjo nyingi, alisema János Slavik. Aliongeza: chanjo ya pili hutoa ulinzi ambao hautolewi na chanjo ya kwanza. Hakika utahitaji chanjo ya tatu

Msiba baada ya chanjo ya pili na Pfizer!  Mwanafunzi mwenye afya alikufa kwa mshtuko wa moyoMsiba baada ya chanjo ya pili na Pfizer! Mwanafunzi mwenye afya alikufa kwa mshtuko wa moyo
National.ro inaripoti kwamba mwanafunzi mwenye umri wa miaka 18, ambaye alikuwa na afya kamili hadi wakati huo, alikufa baada ya kipimo cha pili cha chanjo ya Pfizer covid. Kuna habari zinazozidi kuongezeka kuwa kuna athari mbaya kadhaa kufuatia usimamizi wa chanjo za dharura zilizoidhinishwa kwa muda. Walakini, ikizoea hali ya ulimwengu, viongozi wa Kiromania bado wanajaribu kupunguza kesi hizi, wakisema haijathibitishwa kuwa chanjo hiyo ilisababisha shida. Mtazamo wa kijinga na wa kimatibabu haukubaliki, haswa ikiwa wakati huo watu wenye afya kamili wataugua au kufa mara moja au muda mfupi baada ya chanjo. Msiba wa mwanafunzi mwenye umri wa miaka 18 kutoka kijiji cha Livezi katika kijiji cha Bălăneasa katika Kaunti ya Bacău unaenea kama moto wa mwituni kwenye mitandao ya kijamii. Siku mbili baada ya nyongeza ya Pfizer, yule kijana aliye na afya hapo awali alipata mshtuko wa moyo na akafa. Janga hili halingeweza kufagiliwa tena chini ya zulia kwa sababu madaktari huko waliamua kuwa athari mbaya ya chanjo haiwezi kupuuzwa tena. Kijana wa miaka 18, vinginevyo mwanafunzi mwenye afya kamili aliugua siku ya pili baada ya chanjo, akilalamika kwa maumivu makali ya kifua na malaise.

Merkely: ambapo chanjo ni kubwa, hakutakuwa na wimbi la nneMerkely pia ingetoa chanjo kwa wale ambao tayari wameambukizwa na coronavirus
Ambapo chanjo dhidi ya coronavirus iko juu kama huko Hungary, hakutakuwa na wimbi la nne, msimamizi wa Chuo Kikuu cha Semmelweis alisema kwenye gazeti la Jumapili la Redio ya Kossuth. Béla Merkely alizungumzia juu ya ukweli kwamba huko Hungary tuna uwezekano mkubwa wa kufikia au tayari tumepata kinga ya mifugo, lakini hii haimaanishi kwamba watu na familia ambazo hazijachanjwa haziwezi kuambukizwa. Aligusia ukweli kwamba kati ya wale ambao hawajapata chanjo, bado kunaweza kuwa na magonjwa makubwa, hata mabaya. Alisema anatarajia idadi ya watu hospitalini itaendelea kupungua na idadi ya vifo vya kila siku kushuka hadi nambari moja haraka iwezekanavyo, na kisha janga hilo "litatoweka kabisa" wakati wa kiangazi.

Israeli ingewapiga watotoIsraeli ingeweza kuingiza watoto
Israeli inaweka mpango wa kuirudisha kwa "kawaida" kwa mazoezi kwa kufungua shule na chekechea. Lakini wasiwasi umeibuka baada ya waziri mkuu kupendekeza hatua ya kutatanisha kudhibiti kutengwa kwa watoto kwa kuwachambua.

Countdown mbaya imeanza!  Takwimu za juu za siri ... kwa kila mtu!Countdown mbaya imeanza! Takwimu za juu za siri ... kwa kila mtu!
Sio Uhispania tu ambayo hivi karibuni imeanza kuchanja idadi ya watu na chanjo za taji ambazo vyama vya kisayansi vimekuwa vikihofia kwa miezi. Wakati huu, media zetu za umma zilizowekwa sana sio tu kwamba zilikataa jukumu lake la kisheria la kutoa mawasiliano yenye usawa, lakini pia ilikandamiza maonyo kutoka kwa mamlaka bora na kila aina ya maoni ya kukanusha kwa njia hatari ya umma. Wanasayansi wanaotambuliwa, madaktari, virolojia, wanabiolojia, nk. hizi ni shuhuda zilizokaguliwa za maelfu. Vyombo vya habari vya kawaida, badala ya kuwasikiliza na wengine wengi, viliwatukana tu, kuwashutumu na kuwanyanyapaa hadharani. Badala ya kuhimiza majadiliano ya umma yanayohitajika kikatiba juu ya vitisho vyote vilivyoainishwa, vyombo vya habari vya kawaida vimezuia na kushambulia mamlaka zote ambazo

Meya mwingine alisimama kwa busara
Juni 7 , 2021 mediaforras.com

Kila meya, kila mtendaji wa spa, kila malazi, mgahawa, mmiliki wa mnyororo wa migahawa anapaswa kusema hivi.

Meya mwingine alisimama kwa busara

Mwezi mmoja baada ya kufungua.

Ikiwa ni lazima, ninakubaliana na hatua ambazo zinaweza kuzuia virusi kuenea.

Walakini, sikubali kwamba azimio ambalo linaangazia hali ya jumla na ya maisha huacha tofauti ambazo hazifanani na maisha.

Hasa, katika kesi ya spa yetu na malazi, kiingilio kinachohusiana na kadi ya ulinzi ndio, kwa maoni yangu, hailingani tena na viongezeo ambavyo hushughulikia maisha yetu mengi na hali ya kupumzika na janga la kupumzika (au halisi) .

Kwa nini haiwezekani kutembelea spa na spa na malazi bila kadi ya usalama kwa sasa?

Unaweza kwenda kwenye fukwe, pamoja na ile kubwa zaidi, yaani Ziwa Balaton, na vizuizi vichache.

Inawezekana kutumia malazi kwa uhusiano na biashara bila kadi ya usalama, iliyochanganywa na wenye kadi za usalama.

Sisemi mechi za mpira wa miguu kwa sababu ilikuwa imeachwa kabisa. Unaweza kufanya mazoezi ya michezo na unaweza kuhudhuria hafla za michezo bila vizuizi vyovyote.

Unaweza kula na kunywa kwenye mtaro bila kadi ya usalama. (Nadhani pia katika maeneo ya ndani kwa sababu hayadhibitiwi katika maeneo mengi. Uzoefu.)

Mwishowe, mikutano ya wawakilishi inaweza kufanywa kulingana na sheria (ya kizamani) ya manispaa na mtu yeyote anaweza kuhudhuria bila kizuizi.

Huna haja ya kupitisha hafla ya nje pia, unaweza kusherehekea na kwenda kwenye tamasha. (Ni kweli sio lazima uwe hadi 500, na bado haujui ni nini tofauti katika suala la maambukizo na janga kati ya tukio la watu 500 na sema watu 534. Hiyo ni, tunajua nini tofauti ni: watu 34, hakuna kitu kingine chochote.) akiongea juu ya lagi, hafla za kibinafsi, mwishowe wanaweza kuwekwa huru.

Makumi ya maelfu ya watoto pia walirudi shuleni. Bila cheti cha usalama.

Mikutano ya hadhara, maandamano na uchaguzi pia unaweza kufanywa.

Hakuna amri ya kutotoka nje, hakuna haja ya kuvaa kinyago hadharani, nje. (Labda watoa uamuzi wanaweza wasijue kuwa bafu nyingi ziko nje, na sehemu za bafu za ndani pia hutumia mbinu za kisasa za uingizaji hewa ambazo hazizunguka hewa ya ndani lakini zinatoa hewa ya kutolea nje?)

Na mwisho kabisa, kumbuka kuwa inawezekana kufanya kazi bila hati ya usalama.

Lakini spa, spa, malazi, mikahawa inaweza kutembelewa tu na kutumiwa na cheti cha ulinzi.

Kwanini hivyo?

Je! Mabadiliko hayo hayapaswi pia? Je! Ziwa Balaton kila wakati ni kila kitu? Ninaelewa mantiki, lakini hii tayari imechezwa katika kinachojulikana. mashirika ya utetezi wakati wa kufungwa kwa chemchemi iliyopita.

Je! Kuna mtu mwingine yeyote anakumbuka kutowezekana kwa kufungua spa msimu uliopita, ambayo iliwakilisha masilahi yasiyofaa na ya ubinafsi? Kwa mfano, je! Kuna mtu yeyote bado anakumbuka kipimo cha kemikali? Hata wakati huo, matumizi ya kipekee ya mfumo wa mahitaji yasiyowezekana yalichezwa na bafu.

(Tulichofanya katika kesi hii, wangeweza nini, kulingana na vifaa vya wakati huo na kuidhinisha mapendekezo kwenye vegyszeradagolókat. Sasa, kwa kweli hakuna haja ya hiyo, hakuna mtu anayeuliza ikiwa kuna yoyote).

Endelea takriban. Maisha ya watu 500,000 (pamoja na familia zao) yanatishiwa na maamuzi haya yasiyokuwa ya kimantiki, (au tuseme inayoitwa). 10% ya wafanyikazi hufanya kazi katika utalii.

Walakini, hakuna msaada (hatukuwa nao). Hiyo ni, nini kilikuwa (ni) kutojua inaenda wapi au inaenda wapi.

Ikiwa mtu yuko moyoni kuanza tena uchumi, inapaswa kubadilika, lakini haraka.

Kwa sababu hakuna mtu anayepaswa kuwa na udanganyifu kwamba ikiwa tunayo, wanapambana na shida kama hizo kila siku mahali pengine. Haiwezekani kuanza utalii nchini Hungary bila sisi, bila wachezaji wa soko.

Umati unaweza kwenda Ziwa Balaton (tutaenda pia wakati wa kiangazi), lakini hii sio suluhisho (ambayo pia inaongeza shida za matibabu, sera za kiuchumi na shida za kijamii) kwa matabaka wanaoishi kutoka kwa utalii.

Ingekuwa muhimu sana sasa kwa mashirika yetu ya utetezi kufanya kazi zao bila maslahi yao na kutoa maoni muhimu na kama maisha kwa watoa maamuzi.

Huu sio malalamiko, ni uwakilishi tu wa ukweli.

Makao yetu ni karibu wameolewa, lakini kuna ukosefu wa matumizi makubwa ya watoaji wa makazi ya kibinafsi. Inavyoonekana kuna wengi katika spa, lakini kuna ukosefu mkubwa wa waogaji wa siku moja sio kwenye makazi. Tunatatua kila kitu peke yetu, ikiwa ni lazima, lakini sio spa zote, malazi, makazi yako katika nafasi hii.

Kwa hivyo, itakuwa ngumu sana kutoa msimu mzuri, msimu ambao ungetoa usalama kidogo dhidi ya siku zijazo zisizo na uhakika.

Nawashukuru wageni wetu kwa uvumilivu wao, uelewa na uvumilivu.

Meya Attila Varga


************************************************** ******* **************

Mashabiki wa Hungary walizomea wachezaji wa mpira wa miguu wa Ireland walipiga magoti, Ireland ikishtua ubaguzi wa rangi ukizungumza juu ya
2021 09 Juni szeretlekmagyarorszag.hu

kocha na wachezaji wa asili ya Kiafrika, timu ya Ireland imesikitishwa na kilele kilichotokea.

Mashabiki wa Hungary wanapiga filimbi kwa kuwapigia magoti wanasoka wa Ireland, Ireland yazungumza juu ya ubaguzi wa rangi wa kushangaza

Mechi ya mwisho baada ya Mashindano ya Uropa ilichezwa na timu ya kitaifa ya Hungary Jumanne usiku: hatukuwa na sare ya bao na timu ya Jamhuri ya Ireland.

Kabla ya mechi, wachezaji wa Ireland walipiga magoti katika vita dhidi ya ubaguzi wa rangi. Tabia ambayo iliibuka baada ya kifo cha George Floyd, ambaye aliuawa mwaka jana, imechukuliwa katika hafla kadhaa za michezo na imekuwa ikitumiwa na wengi tangu wakati huo. Tayari tumeandika kwamba timu ya kitaifa ya Hungary haitafuata mila hii, Chama cha Soka cha Hungary kimesema katika taarifa kwamba ingawa wanakubali kwamba aina zote za kutengwa zinapaswa kutengwa kwenye viwanja, wakati huo huo, kulingana na kanuni za UEFA, zote dhihirisho la kisiasa kwenye nyimbo.

Kama ilivyotokea, badala ya kupiga magoti wakati wa nyimbo, wanasoka kumi na moja wa kitaifa wanaelekeza kushona kwenye jezi zao zilizoitwa UEFA Heshima.

Sisi Wahungaria tunapiga magoti tu mbele ya Mungu Mwema au na pete mbele ya upendo wetu.
Sina la kusema ...


Inaunganisha:
Wanachama wa timu ya kitaifa ya Hungary hawatapiga magoti kabla ya mechi kwenye Mashindano ya Soka ya UropaWanachama wa timu ya kitaifa ya Hungary hawatapiga magoti kabla ya mechi kwenye Mashindano ya Soka ya Uropa
Kulingana na MLSZ, timu ya kitaifa haifuati tu sheria na kanuni za kimataifa katika hali zote, lakini pia inampa heshima kila mtu. Timu ya kitaifa ya mpira wa miguu ya Hungary haitaelezea kulaani kwao aina yoyote ya chuki kabla ya mechi za Mashindano ya Uropa, Shirikisho la Soka la Hungary (MLSZ) limesema. Tangazo hilo lilitolewa katika habari juu ya mechi ya maandalizi dhidi ya Mwayalandi, ambayo inaonyesha kuwa wachezaji wa timu ya kitaifa ya Hungary hawatapiga magoti kabla ya mechi. Njia hii ya maandamano imeenea katika michezo kadhaa, pamoja na mpira wa miguu: wachezaji / washindani wanaonyesha kupinga kwao ubaguzi wa rangi na chuki kwa kupiga magoti kabla ya kuanza kwa mashindano. Mwaka jana, baada ya kuuawa kwa George Floyd, ilizidi kuongezeka, na tangu wakati huo aina hii ya maandamano inaweza kuonekana kwenye hafla nyingi za michezo,

Varga-Damm: chama changu kitakuwa msaidizi mkubwa wa upinzaniVarga-Damm: chama changu kitakuwa msaidizi mkubwa wa upinzani
Andrea Varga-Damm alitangaza katikati ya Mei kwamba angeunda chama kipya cha kushiriki uchaguzi wa '22. Chama kinachoitwa Wanamageuzi, ambacho, kulingana na rais wake, upinzani hauachwi wala vyombo vya habari vya serikali, huimarishwa na sera zake. Kulingana na Varga-Damm, uchaguzi wa mapema wa upinzani hauhitajiki, kwani wawakilishi wa upinzani walipaswa kuchaguliwa kati yao. Kulingana na yeye, uteuzi wa mapema tu unachagua wagombea wa shindano la '22. Uchaguzi (wa awali) ni mapambano ya msimamo, kati ya wahusika, kati ya vyama vya siasa - alitangaza Andrea Varga-Damm. Chama cha Mageuzi kimepokea ukosoaji mwingi kwamba chama chao kiliundwa ili tu kuchukua kura kutoka kwa wapinzani. Kulingana na rais wa chama, hii ni upuuzi kwa sababu wangepigia chama chake chama kimoja kutoka "nguzo" zote mbili. Kwa kuongezea, ilibainika kuwa ' Katika 22, hata hivyo, wagombea wanazinduliwa tu katika wilaya ambazo ushindi wa chama cha upinzani hauna uhakika. Kwa kuongezea, alisema pia angewasaidia wagombea wa upinzani ambao anawatambua kwa kazi yake.

Ilikuwa ni aibu kwamba Papa Francis angekataa kukutana na Viktor OrbánIlikuwa ni aibu kwamba Papa Francis angekataa kukutana na Viktor Orbán
Papa Francis amepangwa kukutana na Rais János Áder na Waziri Mkuu Viktor Orbán katika ziara ya siku moja nchini Hungary mnamo Septemba, Mkutano wa Maaskofu Katoliki wa Hungary (MKPK) ulisema Jumatano. Iliandikwa: Baba Mtakatifu Francisko anatarajiwa kuwasili Hungary mnamo Septemba 12, 2021, kwenye Misa ya kufunga ya Kongamano la 52 la Kimataifa la Ekaristi. "Kabla ya Misa hiyo, imepangwa kukutana kando na viongozi wa jimbo la Hungary, Rais János Áder, Waziri Mkuu Viktor Orbán, wanachama wa serikali na viongozi wengine wa ngazi za juu wa serikali." Mkutano wa Maaskofu unasikitika kwamba "habari za uwongo na tafsiri mbaya" za mpango wa Papa huko Hungary zimechapishwa kwenye vyombo vya habari vya Hungary na kimataifa. Uvumi kwamba

Anaweza kuaminiwa kweli: Marejesho ya ushuru, mshahara wa chini wa 200,000, pensheni ya mwezi wa 13: tumekusanya matangazo muhimu zaidi ya Waziri MkuuAnaweza kuaminiwa kweli: Marejesho ya ushuru, mshahara wa chini wa 200,000, pensheni ya mwezi wa 13: tumekusanya matangazo muhimu zaidi ya Waziri Mkuu
Ushuru wa mwaka mmoja uliolipwa kwa kulea watoto, riba ya chini, mkopo unaofadhiliwa na serikali kwa SMEs, pamoja na kupunguzwa kwa ushuru wa chini wa mshahara wa HUF 200,000, ugani wa kusitishwa kwa mkopo na kuunda shida mpya za utendaji - kati ya zingine, hizi za juu- matangazo mafupi yalitolewa na Waziri Mkuu Viktor Orbán Ikiwa kiwango cha ukuaji wa Pato la Taifa kitafikia asilimia 5.5 mwaka huu, tutarudisha ushuru ambao utalipwa kwa bajeti mwaka huu kwa wazazi wanaomlea mtoto Januari ijayo, Viktor Orbán alitangaza pendekezo lake kwa serikali. Alionesha kuwa tajiri labda hawataihitaji, kwa hivyo wangepata kiwango cha juu, ikimaanisha kuwa PIT iliyolipwa baada ya mapato ya wastani itarudishwa kwa wazazi wanaohusika. Hii inamaanisha kiasi kati ya takriban HUF 550-580 bilioni. Tangazo lingine muhimu zaidi la mkuu wa serikali ni kwamba kulingana na serikali, mshahara wa chini unapaswa kufikia maficho 200,000 kwa hatua moja au zaidi. Lakini ikiwa tutasukuma mshahara wa chini wa topo 200,000 kwa SME kwa hatua moja, wataharibiwa - aliita tahadhari, kwa hivyo akasema kwamba mshahara wa juu zaidi unapaswa kusaidia SMEs, njia pekee ya kufanya hivyo ni kupunguza kodi kwao . Kwa hivyo, alipendekeza kwa Rais wa Chumba László Parragh kwamba makubaliano yafikiwe juu ya kuongeza mshahara wa chini. njia pekee ya kufanya hivyo ni kupunguza upunguzaji wa kodi kwao. Kwa hivyo, alipendekeza kwa Rais wa Chumba László Parragh kwamba makubaliano yafikiwe juu ya kuongeza mshahara wa chini. njia pekee ya kufanya hivyo ni kupunguza upunguzaji wa kodi kwao. Kwa hivyo, alipendekeza kwa Rais wa Chumba László Parragh kwamba makubaliano yafikiwe juu ya kuongeza mshahara wa chini.

EP haitaki Fidesz kufadhili kampeni ya uchaguzi na pesa za EUEP haitaki Fidesz kufadhili kampeni ya uchaguzi na pesa za EU
MEPs watapiga kura Alhamisi iwapo wataishtaki Tume ya Ulaya kwa kukosa kutumia utaratibu wa sheria, ambao unatishia kuondoa misaada ya EU "Hatutaki mwanademokrasia aliye na ufisadi kupokea msaada wa EU kwa kampeni yake ya uchaguzi," MEP wa Kijerumani wa Ujerumani Daniel Freund alielezea ni kwanini Bunge la Ulaya linaishtaki Tume ya Ulaya katika mjadala katika mkutano mkuu wa taasisi ya EU Strasbourg. Vikundi vikubwa katika EP vilikubaliana Ijumaa kuchukua tishio la Tume kwa Korti ya Haki ya Jumuiya ya Ulaya mnamo Machi, kwani haitumii kanuni juu ya utaratibu wa sheria, ambayo inatishia kunyima fedha za EU. Mwanzoni mwa mjadala, Johannes Hahn, Kamishna wa Bajeti ya EU, alifanya jaribio la mwisho la

Kulingana na Matolcsy, EU imeisha, lazima tushiriki katika kuongezeka kwa ChinaKulingana na Matolcsy, EU imeisha, lazima tushiriki katika kuongezeka kwa China
Mara kwa mara, Gavana György Matolcsy anashiriki maoni yake juu ya maendeleo ya ulimwengu kwenye growth.com. Hivi karibuni alielezea kwa kirefu kuwa Hungary inaweza kuchukua mfano wa Dubai, ambayo inajenga uchumi wake kwa wafanyikazi wa wageni wanaonyonywa na inaongozwa na sheikh ambaye anamtenga binti yake mwenyewe ulimwenguni. Na sasa alielezea changamoto za muongo wa 2020 kwa wahusika wengi 7,000. Kwa kifupi, hii inaweza kufupishwa kama: EU inapoteza ushindani, kudhoofisha na kusambaratika, Asia na China zinaimarika, mapinduzi ya nguvu na fedha yanakuja, na sisi ni bora tukakubali kuepukika na kuanza mabadiliko. Gavana wa benki kuu hana matumaini kabisa juu ya mustakabali wa Jumuiya ya Ulaya. Matolcsy anaona ulimwengu wa bipolar ukiibuka, na Merika upande mmoja na China kwa upande mwingine. Kati ya hizo mbili, sio za kisiasa, wala, kwa mtazamo wa kiuchumi, hakuna nafasi ya mchezaji mwenye nguvu wa tatu, na hii itatoa changamoto kwa jamii hii kwa muda. Wakati EU itajaribu kulipia pesa zake na kuweka jamii ya Nchi Wanachama pamoja, kutengana kwa EU kunaweza kuharakisha kwa muda. Kwa kuongezea, utandawazi utabadilishwa na ujumuishaji mkubwa wa kibiashara wa kikanda, na ingawa EU yenyewe ni, ujumuishaji wa mikoa mikubwa inaweza kusababisha upotezaji wa nafasi kwa EU.

Serikali inatoa bilioni 12.5 kwa anuwai ya KiturukiBilioni 12.5 kwa serikali ya kimataifa ya Uturuki
Serikali inatoa HUF bilioni 12.5 kwa msaada usiolipwa mmea wa kwanza wa ufungaji wa glasi za Uropa kwa kikundi cha SISECAM, Kaposvár kazi mpya 330 zitatengenezwa kwa kujibu ambayo - walisema mawaziri wa nje wa uchumi na nje juu ya Jumatatu katika mkutano wa waandishi wa habari wa Budapest. Ruzuku ya serikali inamaanisha ruzuku ya HUF milioni 38 kwa kila mahali pa kazi. Sisecam ni moja ya vikundi vikubwa vya viwanda nchini Uturuki, ambayo sasa imekuwa mchezaji wa ulimwengu, ikisafirisha bidhaa zake kwa nchi 150, kampuni ya pili kubwa zaidi ya vioo ulimwenguni, na viwanda 43 katika nchi 14. Kulingana na Péter Szijjártó, Uturuki ni moja ya uchumi unaokua kwa kasi zaidi ulimwenguni.

Mgomo wa Fidesz mbele ya ubalozi wa China

Mabadiliko mafupi ya ngumi ...

Ukweli usiofurahi au uwongo wa kutuliza?Watu wengi

Eredeti nyelvű szöveg